Yadda Ake Gina Tanti Na Waje

1. Gina alfarwa
Ko kuna yin gini a waje kai kaɗai ko tare da gungun mutane, ku tuna ku ajiye turakun ƙasa da igiyoyin iska kafin ɗaga sama.Wannan al'ada na iya tafiya mai nisa a cikin iska mai ƙarfi.
Mataki na farko, gwada neman wuri mai faɗi da buɗewa, buɗe babban jikin alfarwa;
Mataki na biyu, daidaita maƙarar igiyar iska zuwa 1/3 na igiyar iska, saita ƙusoshin ƙasa a kusurwar digiri 45 zuwa ƙasa, ɗaure kan ƙusa a gaban labulen sama, sannan a gyara igiyar iska. zuwa igiya;
Mataki na uku shi ne don tallafawa sandar alfarwa, ku tuna kada ku kasance gaba ɗaya daidai da ƙasa, kuma ƙasan sandar ya kamata a danƙa shi a cikin alfarwa;
Mataki na hudu shi ne a danne igiyar iska, a daidaita karkatar da igiyar rufin, sannan a karshe a sanya saman rufin ya tashi ba ya rushe.
A wannan lokacin, an gama gina alfarwar.

Alfarwa tanti

2. Alfarwa na'urorin haɗi
Na'urorin haɗi na alfarwa gabaɗaya sun haɗa da sandunan alfarwa iri uku, kusoshi na ƙasa da igiyoyin iska.Amma kuma muna ba da ƙarinalfarwa tantijakar baya.
1. Alfarwa sanda
Gabaɗaya sansani a waje, kowa yana son ya goyi bayan sararin sama kai tsaye maimakon a kafa shi a kan bishiya, don haka Tianzhu ta zama jarumar.Gabaɗaya, lokacin siyan alfarwa, ana sanye da sandunan alfarwa guda biyu, amma idan kuna buƙatar DIY, ko sandar alfarwa ta asali ta karye, dole ne ku sake saya.
Shawarwari don siyan sandunan alfarwa shine a gwada zaɓin sanduna tare da babban tauri da nauyi mai nauyi.Idan kuna son DIY, zaku iya zaɓar sandunan alfarwa waɗanda za a iya raba su da yardar rai.Bugu da ƙari, kuna buƙatar kula da tsayin igiya na alfarwa.Tsawon sandar ya shafi tsayin alfarwa.

Alfarwa tanti4
2. Kusoshi na ƙasa
Gilashin ƙasa muhimmin bangare ne na gina alfarwa.Ana buƙatar ƙara ko ƙasa da turakun ƙasa sai dai idan an ɗaure dukkan alfarwar da bishiyar yayin da ake zango.Haka kuma akwai nau'ikan kusoshi na kasa da yawa, kamar su aluminum gami da titanium gami da karfe da carbon fiber da dai sauransu, sannan kuma sifofin su ma daban-daban ne, amma a tuna cewa za a raba wasu kusoshi na kasa yayin sayen rumfa.Idan kun kasance aboki wanda sau da yawa yakan fita zango, shirya yawancin kusoshi na ƙasa kamar yadda zai yiwu, saboda ƙusoshin na iya tanƙwara.

Alfarwa tanti2
3. Igiyar iska
Lokacin yin zango a waje, ana gina alfarwar gabaɗaya a ƙasa.Igiyar iska ba kawai zai iya hana alfarwa daga ƙusa gaba ɗaya a ƙasa ba, amma kuma yana taka rawar gani.Idan labulen sama ya kafe a ƙasa tare da ƙusoshi na ƙasa, igiyar iska mai haɗa labulen sama da ƙusoshin ƙasa suna taka rawar juriya da buffer iska.
Ba tare da igiyar iska ba, alfarwar za ta zama babban abu mai ɗaukar ƙarfi lokacin da iska ta yi ƙarfi, kuma bayyanar igiyar iska za ta sa alfarwar ta yi kaɗawa zuwa wani matsayi a yanayin iska mai ƙarfi, amma yana rage matsi sosai. alfarwa.alfarwa.Abin farin ciki, yana da wahala ga yawancin mutane su gamu da mummunan yanayi musamman lokacin amfani da alfarwa, don haka idan dai an zare kusoshi na ƙasa kuma an ja igiyar iska, rufin yana da ƙarfi sosai.

Arcadia Camp & Outdoor Products Co., Ltd.yana ɗaya daga cikin manyan masana'antun samfuran waje tare da ƙwarewar shekaru 20 a fagen, ƙwararre a ƙira, masana'anta da siyar da samfuran rufewa.tantunan tirela ,rufin saman tantuna, Tantunan zango,shawa tanti, jakunkuna, jakunkuna na barci, tabarmi da jerin hammock.

Alfarwa tanti


Lokacin aikawa: Jul-04-2022