Lokacin da kuke barci akan tafiye-tafiye da daddare, kuna iya jin an hana ku a cikin motar barci.Lokacin da kuke barci a cikin tanti a cikin daji, ku yi hankali da ƙananan dabbobi da taɓa ƙasa.Rashin juriya na tantuna ba lallai ba ne mai kyau sosai, kuma yana da illa ga jiki.Muna siyan tantuna masu rufi kai tsaye, b...
A matsayin mai siyar da tanti, muna ba ku shawarar wannan tanti na rumfa na mota: 270° rumfa tana kafa sabon ma'auni don rumfa na kera a gabaɗaya ƙarfi, juriyar iska da karko.Babu rumfa na sanda domin ba ya bukatar su.Girman: (242*24*24cm) Nauyi: 28 (kg) Yana iya kasancewa cikin sauƙi a...
Alfarwa tanti manyan abokai ne don yin zango.Idan aka kwatanta da tantuna, manyan rufin su na iya haifar da ma'anar sararin samaniya, don haka ana amfani da su sau da yawa tare da tanti na sansanin.Tafasa mai sauƙi mai yaudara yana amfani da ginshiƙan zango da igiyoyin zango.Ana iya shimfiɗa shi don gina salo daban-daban na canopi ...
Da farko zabi helikwafta rufin tanti da aluminum harsashi triangle rufin tanti, aluminum harsashi alwatika rufin tanti.Na yi amfani da jirage masu saukar ungulu a baya kuma fa'idar ita ce akwai sarari da yawa.Yana da nauyi, fiye da 70kG.Tsarin injin yana da rikitarwa, kuma yana da wahalar buɗewa fiye da tr ...
Tanti na saman rufin yana buƙatar tulin rufin don ɗaukarsa.Da zarar an shigar da tarkacen rufin, tantin yana hawa sama kuma ya tsaya a can yayin da kake tuƙi zuwa inda kake.A lokacin yawon shakatawa, tantin zai rushe kuma ya buɗe lokacin da kuka isa inda kuke.Don haka kuna da tanti da ke ɗaukar ƙoƙari mai yawa don girka ...
Hasali ma, ko tantin rufi ne ko alfarwa ta ƙasa, manufa ɗaya ce kawai, kuma ita ce ta taimaka mana mu kwana a waje.Yi magana game da fa'idodin tantunan rufin.An raba tantunan rufi zuwa tanti mai laushi mai laushi da tantunan rufin harsashi.An shigar da shi gabaɗaya akan rufin, da nauyin ...
Alfarwa da gaske wani kwalta ne wanda ke gina sarari mai buɗewa ta hanyar tashin hankali na sanduna da igiyoyin iska.Ba wai kawai yana taka rawar sunshade da kariyar ruwan sama ba, amma kuma yana buɗewa da kuma samun iska, wanda ya dace da mutane da yawa su taru.Idan aka kwatanta da tantuna, tsarin alfarwa ...
Raba tare da ku azaman mai yin tanti: Na farko, fa'idodin tantunan rufin: 1. Sauƙaƙan buɗewa da rufewa: An tsara shi don saitin sauri.Da zarar kun shiga cikin sansanin, kuna kwance ƴan madauri, ku kwance sanduna da tsani.2. Tsari mai ƙarfi: Yawanci sansanonin alfarwa, yadudduka na tanti da sandunan tanti sune s ...
1. Gina alfarwa Ko kuna ginawa a waje kaɗai ko tare da gungun mutane, ku tuna ku ajiye turakun ƙasa da igiyoyin iska kafin ku ɗaga sama.Wannan al'ada na iya tafiya mai nisa a cikin iska mai ƙarfi.Mataki na farko, yi ƙoƙarin nemo fili da buɗaɗɗen wuri, buɗe babban bo...
Kyakkyawan tanti shine wuri mafi kyau don hutawa.Tantuna na yau da kullun suna da matukar damuwa da rashin jin daɗin zama a ciki, kuma mutane da yawa ba sa son fita da tantuna.Mutanen Australia sun fuskanci irin wannan matsala a baya.Lokacin da ba a haɓaka zirga-zirgar ababen hawa, Ostiraliya sukan yi ta kai da kawowa ...
1. Rufin rufin ɗaukar nauyi: Ɗaya daga cikin muhimman abubuwan da ke da mahimmanci shine ƙayyade abin da samfurin alfarwa ya dace don nauyin nauyin nauyin rufin ku, ba za a iya shigar da tantin rufi ba tare da rufin rufin mai ƙarfi ba.2. Na'urorin haɗi da rumfa na gefe: Wasu tantunan rufin kuma sun haɗa da ƙarin shimfidar wurin zama...
Fa'idodin tantunan rufin: Tsaro: Musamman a cikin daji, aminci shine abu na farko.Tantunan rufin sun fi aminci fiye da tantuna na waje ba tare da damuwa game da kwari, maciji, namun daji, iska, ruwan sama da danshi ba.Yana da aminci don barci a cikin tanti na saman rufin.Dacewa: Akwai tantunan rufin, don haka ba ku ...