1. Rufin rufaffiyar iya aiki:
Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan shine ƙayyade wane samfurin alfarwa ya dace don ƙarfin ɗaukar nauyin rufin ku, ba za a iya shigar da tantin rufi ba tare da rufin rufin mai ƙarfi ba.
2. Na'urorin haɗi darumfa na gefe:
Wasu tantunan rufin kuma sun haɗa da ƙarin wuraren ɗaukar sararin samaniya, kuma ana iya ƙara wasu tantuna ko harsashi daga baya.Ya kamata ya dogara da ainihin bukatunku da bukatun muhalli don yanke shawara, kar a siya da gaggawa.
3. Dorewa:
Yawancin lokacimasana'antun rufin tanti mai wuya harsashisuna da ƙarfi sosai.Wasu samfuran suna ba da samfura masu ƙarfi waɗanda aka tsara don dogon tafiye-tafiye a cikin matsanancin yanayi, kuma ƙwanƙwasa daga ƙananan masana'anta ba su da daɗi.
4. Sama mai laushi da tauri:
Tantunan mota masu laushizai zama mafi araha, yayin datantuna masu wuyabayar da ƙarin cikakkiyar kariya yayin tuƙi da amfani da su.
5. Kaya:
Siyan a cikin shago ya fi sauƙi, amma wasu ƙila za a iya samun su akan layi.
Kar a manta wannan abu ne mai nauyi kuma zai yi tsada don jigilar kaya zuwa gidanku.
6. Gwada kafin ka saya:
Mafi kyawun tuƙi zuwa kantin sayar da siyayya a wurin.Akwai samfura da yawa a can kuma ba duka zasu dace ba.Yana da mahimmanci cewa tanti ya dace da ƙirar ku.
Da zarar an shigar da tanti na rufin, shiga sansanin yana da iska, amma kiyaye tantin zuwa ma'aunin rufin ba abu ne mai sauƙi ba.
Karanta kuma ku bi umarnin shigarwa da aka bayar a hankali, kuna buƙatar mataimaki mai ƙarfi, saboda aƙalla ana buƙatar shi don taimaka muku ɗaga alfarwa a kan rufin rufin.
Kamfaninmu yana samarwaRufin Tantuna Don Motoci.Idan kuna buƙatar samfuranmu, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
Lokacin aikawa: Juni-29-2022