Lokacin yanke shawarar ko saya tanti na rufin, mutane da yawa suna kallon bayyane: harsashi mai wuya ko taushi, farashi, iya aiki (2, 3, 4, da dai sauransu), alama, da dai sauransu.
Koyaya, mutane da yawa sukan manta da wani abin da ya zama dole: annex.
Abin da aka makala shine makullin:
Amfani na farko kuma mafi bayyane shinedakin kabad.
Sau nawa ka yi zango ka yi fushi game da canza tufafi, tufafi, da sauransu cikin jin daɗi da keɓewa?
Tare da abin da aka makala, ana iya warware shi cikin sauƙi.
Idan haɗe-haɗen ku suna da tsayi da faɗi sosai, zaku iya rataya tufafinku cikin sauƙi daga tsani ko sanya su a kan tanti kuma ku cire duk tufafinku cikin sauƙi ba tare da gaggawa ba.
Yawancin annexes suna da benaye masu cirewa, wanda kuma zai iya taimaka muku guje wa datti, laka, ƙura ko ruwa a ƙafafunku, safa ko takalma.Abin da aka makala zai bushe da tsabta, cikakke don canza tufafinku.
Idan kana son keɓantawa, yana da sauƙi kamar rufe duk tagogin da ke cikin haɗe-haɗe don haka babu wanda zai iya ganin komai daga waje.
Yi amfani da na'urorin haɗi azaman ajiya:
Wani fa'ida a bayyane shine cewa duk wani ƙari, ƙara, ko ɗaki na sirri (waɗannan wasu sunaye ne da yawa da aka haɗa su), zasu iya adana jakunkuna, kayan aiki, da abubuwa a ciki.
Tabbas, dole ne a sami hanya mafi kyau fiye da ɗayan.Da kaina, mun fi son haɗe-haɗe tare da benaye masu cirewa kawai saboda suna ajiye abubuwa a bushe koyaushe.
Wannan ya ce, ɗakin da za a iya motsawa ba shi da sauƙi don saita shi kamar yadda ake tsammani, kuma kuna buƙatar koyon yadda ake sauri bude ko rufe zipper ko Velcro strip, wanda ke ɗaukar wasu ayyuka.A saman wannan, ba duk abubuwan da aka makala ba suna da benaye masu cirewa saboda sun fi tsada.
Bugu da kari, idan ka saita shi a wurin da ya dace, kuma yana cikin lokacin rani, ba lallai ne ka damu da yawa ba game da hadarin abubuwan da zasu iya jika koda ba tare da bene ba.
Abu mai kyau game da ɗakin ƙarawa shine cewa ba dole ba ne ka adana duk abin da ke cikin mota ko ɗaukar sarari a cikin tanti, har yanzu za ka iya ajiye su cikin aminci a cikin haɗin kai kawai idan kana buƙatar samun wani abu da sauri.
Na'urorin haɗi don dabbar ku don barci:
Kun karanta wannan dama, haɗe-haɗe shine wuri mafi kyau don dabbobin ku suyi barci lafiya, a natse da kwanciyar hankali.Musamman idan dakunan da ke annex suna da benaye, to ka san ba za su yi ƙazanta ko ƙazanta ba, za su kwana a busasshiyar wuri ko ma damina a ciki.
Mutane da yawa suna son ɗaukar karnukansu ko wasu dabbobin gida tare da su yayin balaguron balaguro, kuma yawanci suna son yin barci da dabbobinsu.Koyaya, idan kuna tafiya tare da danginku, ba koyaushe zai kasance wurin zama a cikin tanti don dabbobin ku ba.
Abin da ya sa ɗakin da aka makala yana aiki sosai, dabbar ku za ta kwana a ƙarƙashin ku, kuma za ku sami ɗaki da yawa da kwanciyar hankali don shimfiɗa hannuwanku da ƙafafu a cikin tanti.
a ƙarshe:
Mun san cewa ba kowa yana son akwati mai laushi tare da kayan haɗi ba, kuma kowa ba zai iya ba da shi ba, ko kawai sanya fifikon ku akan wasu fasalulluka.
Duk da haka, muna ba da shawarar sosai cewa ka sayi arufin tantitare da haɗe-haɗe.
Suna da amfani sosai, dacewa kuma babban kadara ga kowane saitin zango.Tabbas, suma suna da kura-kurai, wanda ke nufin ƙarin wurin ajiya akan tafiya, nauyi mai nauyi, da tsawon lokacin shigarwa.
Koyaya, idan kun sami nasarar shawo kan waɗannan “matsalolin”, zaku fara jin daɗin fa'idodin samun ɗaki mai haɗe don tanti na rufin ku.
Lokacin aikawa: Satumba-26-2022