Yadda za a kafa tantin kamun kifi?

Akwai babban damar karya sandunan tantuna.Sai dai ƙananan sandunan haske da ke taka ƙasa ko kuma fuskantar mummunan yanayi, ana haifar da su ta hanyar rashin amfani.Babban dalilin rashin amfani da shi yadda ya kamata shi ne, ba a shigar da sanduna da sanduna ba.Menene ya kamata in kula yayin kafa tanti?Tanti na rufi,musamman sabbin tantunan da aka saya, dole ne a gwada su a gida don ganin ko akwai wasu matsaloli, gami da ko masana'antar tanti ta lalace ko ta ɓace, da dai sauransu, don kada ku gamu da matsala yayin zango, kuna iya ɗauka tare da ku. da ke..Kayan kayayyakin gyara, kawai idan;kar a kusanci saman ruwa don guje wa hawan matakin ruwa.Kada ku shiga ƙarƙashin dutsen don guje wa faɗuwar duwatsu.Kada ku kasance a wurare masu tsayi, guje wa iska mai ƙarfi.Kada ku shiga ƙarƙashin itace ɗaya don guje wa girgiza wutar lantarki.Kada ku ɓuya daga macizai da kwari a cikin ciyawa da bushes.Ya kamata wurin da ya dace ya zama bushe, lebur, tare da kyakkyawan gani, samun dama sama da ƙasa, magudanar ruwa, da sauƙin samun ruwa.Don haka yadda ake girka atantin kamun kifi?

Tent na kamun kifi1
1. Zabi wurin da ke da filaye mai faɗi don kafa tanti na waje, a tsaftace ƙasa, a sanya tanti na ciki a ƙasa, a fitar da sandar tantin da aka naɗe, a daidaita shi kashi ta kashi, haɗa dogon sandar, sannan sanya shi a kan alfarwa bisa ga hanyar da ke cikin littafin.Lokacin kafa sandunan tanti, ana amfani da hanyar gada gabaɗaya.
2. Bayan an sanya sandunan tallafi guda biyu, ana iya sanya ƙarshen kowane sandar tallafi a cikin ƙaramin rami a kusurwar tantin, sa'an nan kuma mutane biyu suka haɗa kai, riƙe ƙarshen biyu bi da bi, sannan su tura sandar tallafi a ciki don yin hakan. alfarwa baka.Sanin saka wasu masu haɗawa cikin ƙananan ramuka.Da zarar an shigar da shi, an kafa tanti da gaske.Hakika, wannan shi ne kawai m shaci.Idan kuna son kwanciyar hankali, kuna buƙatar ɗaure mahadar sandunan tanti zuwa jikin ku., sa'an nan kuma tunani game da jagorancin ƙofar, za ku iya amfani da kusoshi na ƙasa don haɗa kusurwoyi huɗu na tanti a cikin hoton kuma ku gyara shi.Ya kamata a lura cewa dole ne a goyi bayan ƙasan tanti domin dukan alfarwar za ta kumbura.

Tantin kamun kifi AT2071
3. Yana da ƙarshe lokaci don shigar da waje lissafi.Saka asusun ciki a cikin buɗaɗɗen asusun waje.Ya kamata a lura a cikin wannan mataki cewa ya kamata a hade kofofin ciki da na waje.In ba haka ba, ba za ku iya shiga ba.Ku yi daidai da kusurwoyi huɗu na alfarwa, ku rataye ta.A cikin wasu alfarwa, an ƙusance kusurwoyi huɗu na waje a kusurwoyi huɗu na alfarwar ta ciki.Duba tantin waje don madaukai waɗanda za a iya ƙusa a ƙasa.Yana fitowa kuma yana da ɗan tazara daga alfarwa ta ciki, domin tantin na ciki ba zai jiƙa ba lokacin da aka yi ruwan sama.Bugu da ƙari, akwai raɓa ko sanyi a kan tanti na waje da safe.Akwai sarari don kiyaye shi daga samun jika ta alfarwa.
4. Kada ku yi tunanin cewa tare da matakai uku na sama, an shirya alfarwa, kuma akwai wasu igiyoyi a wajen alfarwa.Tabbas, igiya ta wanzu saboda dalili.Ana amfani da igiyar don ƙarfafa alfarwa, amma babu iska mai ƙarfi da za a yi amfani da ita, amma ga mutane irina waɗanda ba su da lafiya kuma ba za su iya barci ba tare da jawo igiya ba, yana da kyau a cire ta.Idan yanayi ya yi sanyi da daddare, igiyar ita ma takun kasa ce.Ba shi da wahala a ja jiki, kawai a ja shi da kyau.

kankara kamun kifi tanti-kankara kamun kifi
Muna amasana'anta tanti, samar da rufin tantuna, zango,pop-up kamun kifikumarumfa da sauran kayayyakin, Goyan bayan OEM da ODM umarni, maraba don tambaya!

H8f15a6b3a4d9411780644d972bca628dV


Lokacin aikawa: Juni-22-2022